Huyện ủy Chi Lăng công bố các Quyết định của Ban Thường vụ Huyện ủy về công tác cán bộ
Sáng ngày 01/02/2024, Huyện ủy Chi Lăng tổ chức các Hội nghị công bố các Quyết định của Ban Thường vụ Huyện ủy Chi Lăng về công tác cán bộ.
Theo đó, đồng chí Vi Quang Trung, Phó Chủ tịch UBND huyện Chi Lăng được điều động, chỉ định tham gia Ban Chấp hành, Ban Thường vụ, giữ chức vụ Bí thư Đảng ủy xã Gia Lộc; đồng chí Trần Đức Trung, Phó chánh Văn phòng HĐND&UBND huyện được điều động giữ chức vụ Phó Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy; đồng chí Hoàng Văn Dũng, Phó Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy, giữ chức vụ Chánh Văn phòng Huyện ủy Chi Lăng; đồng chí Hoàng Xuân Hòa, Chánh văn phòng Huyện ủy được chỉ định tham gia Ban Chấp hành, Ban Thường vụ giữ chức vụ Bí thư Đảng ủy thị trấn Đồng Mỏ; đồng chí Vi Đa Rin, Bí thư Đảng ủy xã Gia Lộc được điều động, luân chuyển, tham gia Ban Chấp hành, Ban Thường vụ, giữ chức vụ Bí thư Đảng ủy xã Vạn Linh.
![Đồng chí Bí thư Huyện ủy và Chủ tịch UBND huyện Chi Lăng trao Quyết định và tặng hoa chúc mừng đồng chí Vi Quang Trung](/upload/105418/fck/Sequence%2001_00_01_14_27_Still001.jpg)
![Thường trực Huyện ủy Chi Lăng trao Quyết định và tặng hoa Chúc mừng đồng chí Trần Đức Trung và đồng chí Hoàng Văn Dũng](/upload/105418/fck/Sequence%2001_00_04_36_31_Still005.jpg)
![](/upload/105418/fck/Sequence%2001_00_06_21_26_Still009.jpg)
![](/upload/105418/fck/Sequence%2001_00_07_43_44_Still012.jpg)
Văn Thiện - Trung tâm VHTT&TT Chi Lăng